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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

skataba huu umesainiwa leo tarehe X 72— mwezi __©O = 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS/ , S.L.P. 40274,

DAL -ES-SALAA AN ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Sataam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

SIMOW SAAMSON A RCO s.Lp. 152 MWANZA

(ambaye katika Mikataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

WA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANG AN

b

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimati za
nie kwa ajiti ya ujenzi wa Chue cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya PANG AN |

) §

WA KUWA  Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi  kwa ajili ya kazi

KuFARTA  SUIMmBG 4 RuphRs RANGL JENGO x4

e

BUWERNT LA WASI cH-AN A

NA Kwha KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamaja na Mchanganuo
wa vifaa wya Ujenz (Schedule of materials) vinavyoonyesha
itnkavyolianyin,

HIYYC BASEH PANDE ZOTE MBIL! ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

namna kazi
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1. GHARAMA YA UFUNDI ~ | o o '
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _ﬂt,:,"‘:)z , Fundi
atafanya kazi ya ,!}ff,_{:Z’.‘.’.fﬁff..’.,fff!{:{u‘:"}_l_w kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu. .
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapfasza
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(@) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

{(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

{(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
{a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarche 28  mwezi O 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

iasam,

b} Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 14 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

{0} Wvanjirl anawezs kuahirisha Kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi xubisiana na kuahirisha kazi hiyo.

3. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu uluatio: -
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wowote utatoa Notisi ya siky kumi na
njia ya usuluhishi (arbitration),

.

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI,

KWA NIAB
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